| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Tấm pin mặt trời có thể gập lại này kết hợp hiệu suất chuyển đổi cao, độ bền chắc chắn và được thiết kế đặc biệt để có tính di động cao. Bề mặt nhiều lớp ETFE chắc chắn và các tấm bền bảo vệ bảng khỏi mưa, tuyết và mưa đá. Lý tưởng cho cắm trại, đi bộ đường dài, RV, cuộc sống không nối lưới và dự phòng khẩn cấp.
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất tối đa | 200W |
| Hiệu quả tế bào | 23,5% |
| Điện áp điểm công suất tối đa | 18V |
| Cân nặng | 4,6kg |
| Khung | 900D nylon |
| Thứ nguyên mở rộng | 1230*560*10mm |
| Chiều dài cáp | Tối đa 11m (Có thể tùy chỉnh) |
![]()
![]()
![]()
![]()