| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
แผงโซลาร์เซลล์แบบพับได้นี้รวมประสิทธิภาพการแปลงสูง ความทนทานที่ทนทาน และได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการพกพาสูง พื้นผิวเคลือบ ETFE ที่ทนทานและแผ่นที่ทนทานช่วยปกป้องแผงจากฝน หิมะ และลูกเห็บ เหมาะสำหรับการตั้งแคมป์ เดินป่า RV การใช้ชีวิตนอกระบบ และการสำรองข้อมูลฉุกเฉิน
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังสูงสุด | 200W |
| ประสิทธิภาพของเซลล์ | 23.5% |
| แรงดันไฟฟ้าจุดไฟสูงสุด | 18V |
| น้ำหนัก | 4.6กก |
| กรอบ | ไนลอน 900D |
| มิติที่ขยายแล้ว | 1230*560*10มม |
| ความยาวสายเคเบิล | สูงสุด 11m (ปรับแต่งได้) |
![]()
![]()
![]()
![]()