| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Các giải pháp dự trữ năng lượng bao gồm các tế bào pin mật độ cao độc đáo và thiết kế dung lượng lớn, khiến đây trở thành lựa chọn lý tưởng để đáp ứng nhu cầu năng lượng của hộ gia đình. Hệ thống lưu trữ năng lượng treo tường tại nhà này áp dụng công nghệ pin tiên tiến và mang lại hiệu suất vượt trội.
Cho dù xử lý tình trạng mất điện đột ngột hay đóng vai trò là thiết bị lưu trữ năng lượng cho các hệ thống phát điện bằng năng lượng mặt trời, nó đều cung cấp nguồn điện ổn định và liên tục một cách đáng tin cậy.
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất định mức | 200AH |
| Điện áp định mức | 51,2V |
| Công suất định mức | 10240W |
| Điện áp sạc | 58,4V |
| Điện áp xả | 40V |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0~50oC / Xả: -20~60oC |
| Xếp hạng IP | IP55 |