| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
โซลูชั่นสํารองพลังงานที่มีเซลล์แบตเตอรี่ความหนาแน่นสูงและการออกแบบความจุขนาดใหญ่ที่เป็นเอกลักษณ์ ทําให้มันเป็นทางเลือกที่เหมาะสมในการตอบสนองความต้องการพลังงานของครัวเรือนระบบเก็บพลังงานบ้านที่ติดติดผนังนี้ ใช้เทคโนโลยีแบตเตอรี่ที่ทันสมัย และให้ผลงานที่โดดเด่น.
ไม่ว่าจะเป็นการจัดการกับการขาดไฟฟ้าอย่างฉับพลัน หรือใช้เป็นอุปกรณ์เก็บพลังงานสําหรับระบบการผลิตพลังงานแสงอาทิตย์
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความจุ | 200AH |
| ความดันเฉพาะ | 51.2V |
| พลังงานระดับ | 10240W |
| โลเตจการชาร์จ | 58.4V |
| โลตติจ์การปล่อย | 40V |
| อุณหภูมิการทํางาน | ชาร์จ: 0 ~ 50 °C / การปล่อย: -20 ~ 60 °C |
| การจัดอันดับ IP | IP55 |