| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Bộ nguồn di động 12,8V-45Ah DC Bộ lưu trữ điện ngoài trời có tuổi thọ cao
Bộ nguồn di động 12,8V 45Ah này nhẹ hơn và nhỏ gọn hơn so với các loại pin tương tự, có tay cầm tiện dụng để dễ dàng mang theo. Nó có Bluetooth, nhiều cổng (USB, Type-C) để tương thích với nhiều thiết bị, tuổi thọ cao, thiết kế chống cháy, kiểm soát nhiệt độ thông minh và bảo vệ an toàn đầy đủ để sử dụng một cách đáng tin cậy.
| Mục | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Điện áp danh định | 12,8V |
| Công suất danh nghĩa | 45Ah (576Wh) |
| Dòng xả tối đa | 22,5A |
| Cấu hình ô | 3.2V 50Ah, 4S7P |
| Dòng sạc tối đa | 9A |
| Vật liệu nhà ở | Thép tấm cán nguội |
| Cấp độ bảo vệ | IP51 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát tự nhiên |
| Kích thước pin | 212*195.2*179±3mm |