| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
12.8V-45Ah DC พลังงานไฟฟ้าพกพา ระยะเวลาใช้งานยาว
พลังงานไฟฟ้าพกพาขนาด 12.8V 45Ah นี้เบาและคอมแพคต์กว่าแบตเตอรี่ที่คล้ายกัน มีมือถือที่สะดวกสบายสําหรับการพกพาง่ายประเภท-C) สําหรับความเข้ากันของอุปกรณ์ขนาดใหญ่, อายุการใช้งานยาวนาน, การออกแบบกันไฟ, การควบคุมอุณหภูมิที่ฉลาด และการป้องกันความปลอดภัยเต็มที่เพื่อการใช้งานที่น่าเชื่อถือ
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 12.8V |
| ความจุชื่อ | 45Ah (576Wh) |
| กระแสการออกกําลังแรงสูงสุด | 22.5A |
| การจัดตั้งเซลล์ | 3.2V 50Ah, 4S7P |
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 9A |
| วัสดุบ้าน | แผ่นเหล็กม้วนเย็น |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |
| วิธีการเย็น | การเย็นตามธรรมชาติ |
| ขนาดของแบตเตอรี่ | 212*195.2*179±3mm |