| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
แหล่งจ่ายไฟ DC แบบพกพา 12.8V-100Ah แบตเตอรี่ 100AH พร้อมฟังก์ชั่น Bluetooth ที่เก็บข้อมูลกลางแจ้ง
แหล่งจ่ายไฟแบบพกพาขนาด 12.8V-100Ah นี้มีน้ำหนักเบา กะทัดรัด และพกพาสะดวกพร้อมที่จับ มีอายุการใช้งานยาวนาน BMS ขั้นสูง และโครงสร้างทนไฟ บลูทูธในตัว อินเทอร์เฟซที่หลากหลาย และความเข้ากันได้สูง รองรับ USB, Type-C และเอาต์พุตหลายตัว การควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะช่วยให้มั่นใจได้ถึงการทำงานที่อุณหภูมิต่ำ พร้อมการป้องกันความปลอดภัยเต็มรูปแบบเพื่อการใช้งานที่มั่นคงและปลอดภัย
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 12.8V |
| ความจุที่กำหนด | 100อา |
| จัดอันดับพลังงาน | 1280Wh |
| กระแสคายประจุสูงสุด | 100A |
| การกำหนดค่าเซลล์ | 3.2V 50Ah, 4S2P |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |