| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
12.8V-100Ah DC Cung cấp điện di động 100AH Pin với chức năng Bluetooth Lưu trữ ngoài trời
Nguồn cung cấp điện di động 12,8V-100Ah này nhẹ, nhỏ gọn và dễ dàng mang theo tay cầm. Nó có tuổi thọ dài, BMS tiên tiến và cấu trúc chống cháy.giao diện phong phú và hỗ trợ tương thích mạnh mẽ USBĐiều khiển nhiệt độ thông minh đảm bảo hoạt động ở nhiệt độ thấp, với bảo vệ an toàn đầy đủ cho việc sử dụng ổn định và an toàn.
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 12.8V |
| Công suất danh nghĩa | 100Ah |
| Năng lượng định giá | 1280Wh |
| Dòng điện xả tối đa | 100A |
| Cấu hình tế bào | 3.2V 50Ah, 4S2P |
| Vật liệu nhà ở | Bảng thép cán lạnh |
| Mức độ bảo vệ | IP51 |