| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Hệ thống lưu trữ năng lượng LiFePO4 10kWh có thể xếp chồng lên nhau
Hệ thống lưu trữ năng lượng 10kWh có thể xếp chồng lên nhau này có pin LiFePO4 cao cấp nhất với 6000 chu kỳ. Thiết kế mô-đun, di động và xếp chồng 2 lớp của nó cho phép cài đặt và mở rộng plug-and-play, tiết kiệm không gian trong nhà. Với dòng sạc/xả cao, bảo vệ an toàn nhiều lớp, chứng nhận và giám sát thời gian thực, đây là thiết bị lý tưởng cho việc lưu trữ năng lượng mặt trời và đi kèm với giao diện truyền thông CAN2.0/RS485 để tích hợp hệ thống.
Chi tiết pin
| Điện áp danh định | 51,2V |
| Công suất danh nghĩa | 200ah |
| Năng lượng | 10,24kWh |
| Dòng điện sạc/xả tối đa | 100A / 100A |
| Tế bào | 3.2V 100Ah, 16S1P |
| Cấp độ bảo vệ | 16S1P |
Các tính năng chính
Ứng dụng