| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
ระบบเก็บพลังงาน LiFePO4 10kWh
ระบบเก็บพลังงาน 10kWh ที่สามารถรวบรวมกันได้นี้มีแบตเตอรี่ LiFePO4 ระดับสูงสุดที่มี 6000 วงจรประหยัดพื้นที่ภายใน. ด้วยการชาร์จ / การปล่อยไฟฟ้าในปัจจุบันที่สูง การป้องกันความปลอดภัยหลายชั้น การรับรอง และการติดตามในเวลาจริง มันเหมาะสําหรับการเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ และมาพร้อมกับ CAN2อินเตอร์เฟซการสื่อสาร 0/RS485 สําหรับการบูรณาการระบบ.
รายละเอียดแบตเตอรี่
| ความดันชื่อ | 51.2V |
| ความจุชื่อ | ขนาด 200Ah |
| พลังงาน | 10.24kWh |
| ความแรงไฟฟ้าสูงสุด/ความแรงไฟฟ้าหลุด | 100A / 100A |
| เซลล์ | 3.2V 100Ah, 16S1P |
| ระดับการป้องกัน | 16S1P |
ลักษณะสําคัญ
การใช้งาน