| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
261KWh Hệ thống lưu trữ năng lượng trong tủ Lưu trữ năng lượng làm mát chất lỏng công nghiệp.
Lưu trữ năng lượng LiFePO4 hiệu suất cao 261kWh (3.2V / 314Ah pin) cung cấp đầu ra AC 125kW (400V, 50/60Hz) với tốc độ xả 0,5C.
Với tính năng làm mát chất lỏng tiên tiến để quản lý nhiệt đặc biệt, nó đảm bảo tuổi thọ 8000 chu kỳ. IP54 được bảo vệ, nó hoạt động đáng tin cậy ở -20 ° C ~ 55 ° C (độ cao ≤ 4000m).dễ cài đặt/ bảo trì, và liên lạc đa giao thức (Ethernet/RS485/CAN3), nó lý tưởng cho dự án lưu trữ năng lượng công nghiệp và thương mại và các dự án năng lượng mới.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | H261-125L |
| Công suất định giá / công suất | 261 kWh / 125 kW |
| Loại pin | LiFePO4 (LFP), 3.2V / 314Ah |
| Làm mát / Tuổi thọ chu kỳ | Làm mát chất lỏng, 8000 chu kỳ |
| Khả năng đầu ra AC | 400V, 50/60Hz |
| Đánh giá IP / Phạm vi nhiệt độ | IP54, -20 °C ~ 55 °C |
| Kích thước / Trọng lượng | 900*1350*2300mm, 2500±50kg |