| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
BIPV โมดูลหลังคาพลังแสงอาทิตย์
ออกแบบมาสําหรับหลังคาที่ทันสมัย โมดูลหลังคาพลังแสงอาทิตย์ BIPV แบบโค้งสามชั้นนี้ มีเทคโนโลยีเซลล์ครึ่ง และซิลิคอนโมโนคริสตัลลีนที่มีประสิทธิภาพสูงโครงสร้างโค้งที่สวยงาม ผสมผสานกันได้อย่างดีกับสไตล์การสร้าง, ขณะที่โครงสร้างเบา 1 กิโลกรัมรับประกันการติดตั้งและขนส่งที่ง่าย
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานสูงสุดของโมดูลเดียว | 25W |
| พลังงานสูงสุดต่อตารางเมตร | 86W |
| ความดันในวงจรเปิด | 10.30V |
| กระแสไฟฟ้าวงจรสั้น | 3.80A |
| ความดันสูงสุดของจุดพลังงาน | 8.10V |
| ปัจจุบันปัจจุบัน | 3.10A |
| น้ําหนักสะสม | 6.5 กิโลกรัม |