| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Mô-đun mái năng lượng mặt trời BIPV Mái ngói quang điện ba đường cong
Được thiết kế cho các mái nhà hiện đại, mô-đun mái năng lượng mặt trời BIPV ba đường cong này có công nghệ nửa tế bào và silicon đơn tinh thể hiệu suất cao. Thiết kế cong thanh lịch của nó kết hợp hoàn hảo với các phong cách xây dựng, trong khi kết cấu nhẹ 1kg đảm bảo dễ dàng lắp đặt và vận chuyển. Được đóng gói bằng pallet để vận chuyển hiệu quả, nó cung cấp nguồn điện đáng tin cậy, thân thiện với môi trường cho gia đình và doanh nghiệp.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất tối đa của mô-đun đơn | 25W |
| Công suất tối đa trên mỗi mét vuông | 86W |
| Điện áp mạch hở | 10,30V |
| Dòng điện ngắn mạch | 3,80A |
| Điện áp điểm công suất tối đa | 8.10V |
| Điểm công suất tối đa hiện tại | 3.10A |
| Trọng lượng tịnh | 6,5kg |