| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
กระเบื้องหลังคาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ 90W กระเบื้อง PV กระเบื้องหลังคาโมดูลเซลล์แสงอาทิตย์
กระเบื้องหลังคาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ประสิทธิภาพสูง 90W ของเรามีเทคโนโลยีสัมผัสด้านหลังที่มองไม่เห็นเพื่อการผสมผสานหลังคาที่ทันสมัย ไร้รอยต่อ และไม่เกะกะ โครงสร้างกระจกนิรภัยที่ทนทานเป็นพิเศษเดินได้ กันลื่น และทนฝนและแดดได้เต็มที่ต่อสภาวะที่ไม่เอื้ออำนวย ด้วยประสิทธิภาพของโมดูลมากกว่า 24% จึงให้เอาต์พุตที่เสถียรในที่แสงน้อยและอุณหภูมิสูง ได้รับการรับรองทั่วโลกโดยสมบูรณ์ พร้อมการรับประกัน 12 ปีสำหรับพลังงานไฟฟ้าสะอาดบนหลังคาที่เชื่อถือได้ในระยะยาว
ข้อมูลจำเพาะ
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| หน่วยกำลังสูงสุด | 90W |
| กำลังไฟฟ้าสูงสุดต่อตารางเมตร | 180W |
| แรงดันไฟฟ้าวงจรเปิด | 36.18V |
| กระแสไฟฟ้าลัดวงจร | 3.05A |
| แรงดันไฟฟ้าจุดไฟสูงสุด | 30.78V |
| กระแสไฟจุดสูงสุด | 2.92ก |
| มิติข้อมูลผลิตภัณฑ์ | 1424×437×21(±1)มม |
| ความหนาของโมดูล | 7.5มม |
| น้ำหนักโมดูลเดี่ยว | 12(±0.5)กก |
| น้ำหนักต่อตารางเมตร | 24(±0.5)กก |
คุณสมบัติที่สำคัญ
เทคโนโลยีหน้าสัมผัสด้านหลังแบบโปร่งใส การติดตั้งหลังคาแบบเรียบไร้รอยต่อ ความสวยงามสีดำล้วนระดับพรีเมียม
กระเบื้องแผ่นเดียว 90 วัตต์ 180 วัตต์ต่อตร.ม. เซลล์ประสิทธิภาพสูง IBC/HJT ประสิทธิภาพ 24%+
แสงอ่อนที่ยอดเยี่ยมและการปรับให้เข้ากับอุณหภูมิสูงเพื่อการผลิตไฟฟ้าที่สม่ำเสมอตลอดทั้งวัน
โครงสร้างกระจกนิรภัย กันลื่นเดินได้ ทนต่อแรงกระแทก/การกัดกร่อน ซีลกันน้ำได้เต็มรูปแบบ
การใช้งาน
บ้านที่อยู่อาศัยและวิลล่าบนชั้นดาดฟ้าการปรับปรุงหลังคาพลังงานแสงอาทิตย์เต็มรูปแบบและการติดตั้งใหม่
BIPV บูรณาการโครงการอาคารสีเขียวและสถาปัตยกรรมคาร์บอนต่ำ
อาคารพาณิชย์ปรับปรุงการประหยัดพลังงานและผลิตไฟฟ้าบนชั้นดาดฟ้า