| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
550W PV Solar Hybrid Panel với xây dựng bền và hiệu suất mạnh mẽ cho sử dụng trong nhà ở và thương mại
Màn hình PV năng lượng mặt trời hybrid hiệu quả cao này tích hợp công nghệ quang điện và nhiệt mặt trời (Màn hình PVT).tối đa hóa việc sử dụng năng lượng và hiệu quả tổng thể của hệ thốngLý tưởng cho các hệ thống năng lượng mặt trời dân cư, thương mại và công nghiệp, nó cung cấp năng lượng đáng tin cậy, sạch và hiệu quả về chi phí cho nhu cầu điện và sưởi ấm hàng ngày.
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra tối đa | 550 W |
| Điện áp mạch mở | 49.8V |
| Năng lượng cao nhất | 41.95V. |
| Lưu lượng điện cao nhất | 13.12 |
| Hiệu quả của mô-đun | 210,3% |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C~85°C |
| Max. Trọng lượng tĩnh (trước) | 5400Pa |
| Max. Trọng lượng tĩnh (trong) | 2400Pa |
Các đặc điểm chính
Ứng dụng
![]()
![]()
![]()