| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Năng lượng định giá | 1500W |
| Điện áp | 230V |
| Dòng điện đầu vào tối đa của PV | 27A |
| Phạm vi tần số | 50Hz-60Hz |
| Hiệu quả (độ cao nhất) PV đến INV | 97% |
| Hiệu suất (độ cao nhất) pin đến INV | 94% |
| Hiệu quả tối đa | 98% |
| Điện đô thị | 80A |