| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 1500W |
| แรงดันไฟฟ้า | 230V |
| กระแสอินพุตสูงสุดของ PV | 27ก |
| ช่วงความถี่ | 50Hz-60Hz |
| ประสิทธิภาพ (สูงสุด) PV ถึง INV | 97% |
| ประสิทธิภาพ (สูงสุด) แบตเตอรี่ถึง INV | 94% |
| ประสิทธิภาพสูงสุด | 98% |
| การไฟฟ้าเทศบาล | 80เอ |