| Tên thương hiệu: | welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại tế bào | Đơn tinh thể (Đa thanh cái 182mm) |
| Kích thước mô-đun | 1724×1134×35mm |
| Cân nặng | 20,9kg ± 3% |
| Kết cấu | Kính cường lực tráng AR có độ truyền qua cao 3,2mm + Phim EVA + Tấm nền màu trắng |
| Khung | Hợp kim nhôm anodized |
| Hộp nối | Xếp hạng bảo vệ 3 phần, IP68 |
| Cáp | 4,0mm2, (+) 280mm / (-) 280mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Đầu nối | Tương thích MC4 / MC4 gốc |
| Tải cơ học | Phía trước 5400Pa / Phía sau 2400Pa (Áp suất tĩnh) |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()