| Tên thương hiệu: | welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Mô-đun PV đơn tinh thể này cung cấp năng lượng ổn định, năng suất cao cho các hệ thống năng lượng mặt trời dân cư, thương mại và công nghiệp.Được xây dựng bằng pin mặt trời hạng A và công nghệ đóng gói tiên tiến, nó đảm bảo tuổi thọ lâu dài, khả năng chống thời tiết tuyệt vời và hiệu suất đáng tin cậy ngay cả trong môi trường ánh sáng yếu.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Loại tế bào | Đơn tinh thể (182mm Multi-Busbar) |
| Kích thước mô-đun | 2279*1134*30mm |
| Trọng lượng | 27KG ± 3% |
| Cấu trúc | 3.2mm High-Transmittance AR Coated Tempered Glass + EVA Film + White Backsheet |
| Khung | Hợp kim nhôm anodized |
| Hộp nối | 3 phần, xếp hạng bảo vệ IP68 |
| Cáp | 4.0mm2, (+) 280mm / (-) 280mm (có thể tùy chỉnh) |
| Bộ kết nối | MC4 gốc / MC4 tương thích |
| Trọng lượng cơ khí | Mặt trước 5400Pa / phía sau 2400Pa (Áp lực tĩnh) |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()