| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Micro Inverter 96% hiệu quả 800W Thời gian sử dụng năng lượng mặt trời
Máy biến áp năng lượng mặt trời này đạt hiệu quả chuyển đổi lên đến 99%, cải thiện đáng kể việc sản xuất năng lượng mặt trời. Nó có tuổi thọ dài để sử dụng lâu dài ổn định. Mỗi bảng điều khiển hoạt động độc lập với MPPT,giảm mất năng lượng từ bóng tối. IP67 chống nước, an toàn và bền. Kích thước nhỏ gọn, dễ cài đặt và bảo trì. Hoàn hảo cho hệ thống năng lượng mặt trời gia đình, cung cấp năng lượng mặt trời hiệu quả và đáng tin cậy hàng ngày.
Thông số kỹ thuật
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Lượng đầu ra AC tối đa | 800W |
| Điện lượng đầu ra tối đa | 3.47A |
| Phạm vi điện áp AC | 190V-270V |
| Hiệu quả chuyển đổi tối đa | 96% |
| Các kết nối đầu vào DC | MC4 x2 |
| Phạm vi điện áp MPPT | 22-55V |
| Độ chính xác theo dõi MPPT | > 99,5% |
| Điện áp đầu ra định số | 230V |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +65°C |
| Phương thức truyền thông | Wi-Fi / 2.4G |
Các đặc điểm chính
Ứng dụng