| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
ไมโครอินเวอร์เตอร์ ประสิทธิภาพ 96% อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์อายุการใช้งานยาวนาน 800W
อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ขนาดเล็กนี้มีประสิทธิภาพการแปลงสูงถึง 99% ซึ่งช่วยปรับปรุงการผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ได้อย่างมาก มีอายุการใช้งานยาวนานเพื่อการใช้งานในระยะยาวที่มั่นคง แต่ละแผงทำงานแยกกันกับ MPPT ช่วยลดการสูญเสียพลังงานจากการแรเงา กันน้ำ IP67 ปลอดภัยและทนทาน ขนาดกะทัดรัด ติดตั้งและบำรุงรักษาง่าย เหมาะสำหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์ในบ้าน ให้พลังงานแสงอาทิตย์ที่มีประสิทธิภาพและเชื่อถือได้ทุกวัน
ข้อมูลจำเพาะ
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด AC | 800W |
| กระแสไฟขาออกสูงสุด | 3.47ก |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 190V-270V |
| ประสิทธิภาพการแปลงสูงสุด | 96% |
| การเชื่อมต่ออินพุต DC | เอ็มซี4 x2 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า MPPT | 22-55V |
| ความแม่นยำในการติดตาม MPPT | >99.5% |
| แรงดันไฟฟ้าขาออกที่กำหนด | 230V |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +65°C |
| โหมดการสื่อสาร | ไวไฟ/2.4G |
คุณสมบัติที่สำคัญ
การใช้งาน