| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
นี่คือแผ่นพลังแสงอาทิตย์แบบโมโนคริสตัลลิน์แบบพับได้ดีที่สุดของเรา ที่กันน้ําได้อย่างเต็มที่ กันฝุ่น และกันความร้อน สําหรับการใช้งานทุกวัน
หนาแคบ น้ําหนักเบา และพกพาได้มาก มันมีออฟฟิตหลายอินเตอร์เฟส ให้กับความต้องการของอุปกรณ์ของคุณมันมีการรับรองระดับนานาชาติครบถ้วน และการสนับสนุนตามสั่งการติดตั้งที่รวดเร็วและการขนส่งที่ง่ายดายยังสามารถลดค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมได้อย่างมีประสิทธิภาพสําหรับโครงการที่ใช้ภาระน้อย
| ปริมาตรรายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานสูงสุด | 150W |
| เซลล์แสงอาทิตย์ | SUNPOWER ประสิทธิภาพ 23.5% |
| ผลิต | DC 18V*8.3A & USB 5V*2.4A ((สูงสุด) |
| ขนาดเปิด | 52.91*3307*00.11 นิ้ว |
| ขนาดพับ | 22.04*1653*1.5 นิ้ว |
| วัสดุ | PET+SUNPOWER เซลล์แสงอาทิตย์+ผ้ากันน้ํา |
| น้ําหนักสะสม | 10.31LB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ~ 70°C |
| การใช้งาน | เล็ปโต๊ป / สมาร์ทโฟน / แท็บเล็ต PC / แบตเตอรี่ เป็นต้น |
| สายออก | USB, SAE, DC, เครื่องเชื่อมเล็ปโต๊ป, เครื่องชาร์จรถยนต์, คลิมป์ เป็นต้น |