| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
แผนแสงอาทิตย์แบบพับได้ 100W แผนแสงอาทิตย์แบบพกพาแบบกันน้ําภายนอก
แผ่นพลังแสงอาทิตย์แบบพับได้ 100W กันน้ําแบบพกพานี้ เป็นเพื่อนพลังงานกลางแจ้งที่สมบูรณ์แบบ ของคุณ สร้างแบบพับได้เบาสําหรับการพกพาและการเก็บรักษาที่ง่ายมากมีการออกพลังงานหลายแบบ, 1000 + วงจรอายุยืนยาวและการรับรองความปลอดภัยนานาชาติครบถ้วน การตั้งค่า kickstand รวดเร็วเพื่อจับแสงอาทิตย์สูงสุด เหมาะสําหรับการตั้งแคมป์, การเดินทางและสํารองฉุกเฉินประจําวัน
รายละเอียด
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานสูงสุด | 100W |
| เซลล์แสงอาทิตย์ | SUNPOWER ประสิทธิภาพ 23.5% |
| ผลิต | DC 18V*5.6A & USB 5V*2.4A ((สูงสุด) |
| ขนาดเปิด | 44.05*21.25*0.11 นิ้ว |
| ขนาดพับ | 21.25*22.04*0.3 นิ้ว |
| วัสดุ | PET+SUNPOWER เซลล์แสงอาทิตย์+ผ้ากันน้ํา |
| น้ําหนักสะสม | 6.88LB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ~ 70°C |
| การใช้งาน | เล็ปโต๊ป / สมาร์ทโฟน / แท็บเล็ต PC / แบตเตอรี่ เป็นต้น |
| สายออก | USB, SAE, DC, เครื่องเชื่อมเล็ปโต๊ป, เครื่องชาร์จรถยนต์, คลิมป์ เป็นต้น |
ลักษณะสําคัญ
ความเหมาะสมกับเครื่องกําเนิดขนาดใหญ่เครื่องเชื่อมหลายประเภท รวมเข้ากับเครื่องผลิตแสงอาทิตย์ทั่วไป
ประสิทธิภาพการแปลงสูง:ประสิทธิภาพสูงถึง 23.5% เซลล์โมโนคริสตัลลิน เติมเต็มสถานี 500Wh ใน ~ 10 ชั่วโมงในแสงอาทิตย์ที่ดี
การออกแบบแบบพับพกพา:น้ําหนักเบา 3.12 กิโลกรัม 2 หลัง + จับมือพกพา หน่วยกี๊คสเตนด์ปรับได้ สําหรับมุมแสงแดดที่ดีที่สุด เหมาะสําหรับการใช้งานภายนอกและนอกเครือข่าย
ความทนทานต่ออากาศ IP65:IP65 กันน้ําและกันฝุ่น สามารถรับมือกับฝนตกทันที ETFE lamination เพิ่มผลงานและความทนทานระยะยาว
การใช้งาน