| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
แผนแสงอาทิตย์แบบพับ 80W แผนแสงแสงอาทิตย์แบบพกพา
แผ่นพลังแสงอาทิตย์แบบพับได้ 80W ของซันพาวเวอร์ เป็นเพื่อนพลังงานกลางแจ้งที่ใช้ได้ทุกที่ ด้วยเซลล์ประสิทธิภาพสูง 23.5%การออกแบบแบบพับที่คอมแพคต์ และการสร้างที่กันน้ํา สามารถทนต่ออุณหภูมิภายนอกที่รุนแรง. ชาร์จโทรศัพท์ โน๊ตพ็อต และแบตเตอรี่ได้อย่างง่ายดาย สําหรับการแคมป์, การเดินป่า และการผจญภัยนอกเครือข่ายตลอดเวลา
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานสูงสุด | 80W |
| เซลล์แสงอาทิตย์ | SUNPOWER ประสิทธิภาพ 23.5% |
| ผลิต | DC 18V*4.3A & USB 5V*2.4A ((สูงสุด) |
| ขนาดเปิด | 48.43*16.73*0.2 นิ้ว |
| ขนาดพับ | 16.73*11.81*2.05 นิ้ว |
| วัสดุ | PET+SUNPOWER เซลล์แสงอาทิตย์+ผ้ากันน้ํา |
| น้ําหนักสะสม | 5.95LB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ~ 70°C |
| การใช้งาน | เล็ปโต๊ป / สมาร์ทโฟน / แท็บเล็ต PC / แบตเตอรี่ เป็นต้น |
| สายออก | เครื่องเชื่อม USB, SAE, DC สําหรับคอมพิวเตอร์เล็ปโต๊ป, เครื่องชาร์จรถยนต์, คลิมป์ เป็นต้น |