| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
โมดูลไฟฟ้าไฟฟ้าโฟตโวลไกสพอร์ตแบบพับได้ 300W สําหรับทําแคมป์กลางแจ้ง
แผ่นไฟฟ้าเหล่านี้ถูกผลิตด้วยเซลล์พลังงานแสงอาทิตย์ประสิทธิภาพสูงสุดในโลก ซันพาวเวอร์ มา็กเซียน Gen 3 ซื้อในสหรัฐอเมริกา และให้อัตราการแปลงพลังงานที่ 24,2%!แผ่นเหล่านี้ถูกเย็บด้วยมืออย่างละเอียด ในน้ําหนักภารกิจกันน้ําไนลอนสําหรับ ultra แต่ lightweight การพับออกแบบเราใช้ MC4 หรือ แอนเดอร์สัน พล๊อก เหมาะสําหรับการชาร์จแบตเตอรี่แพ็คของคุณ หรือแบตเตอรี่คาราวาน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานสูงสุด | 300W |
| เซลล์แสงอาทิตย์ | SUNPOWER ประสิทธิภาพ 23.5% |
| ผลิต | DC 18V*16.7A |
| ขนาดเปิด | 44*82.6*00.11 นิ้ว |
| ขนาดพับ | 22*1653*1.18 นิ้ว |
| วัสดุ | PET+EVA+SUNPOWER เซลล์แสงอาทิตย์+EVA+TPT +ผ้ากันน้ํา |
| น้ําหนักสะสม | 20.66LB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ~ 70°C |
| การใช้งาน | โน๊ตพ็อต / แบตเตอรี่ เป็นต้น |
| สายออก | SAE, DC, เครื่องเชื่อมคอมพิวเตอร์แล็ปท็อป, เครื่องชาร์จรถยนต์, คลิมป์ เป็นต้น |